4rum của YHDP1
4rum của YHDP1
4rum của YHDP1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Y khoa: sự kết hợp của nghệ thuật-khoa học-xã hội với tình cảm-lương tâm-trách nhiệm...

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Thông Báo Đặc Biệt Cho Các Thành Viên Và Những Người Có Trách Nhiệm Với Diên Đàn

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
B0yPr0TN

B0yPr0TN

Thông Báo Đặc Biệt Cho Các Thành Viên Và Những Người Có Trách Nhiệm Với Diên Đàn Empty
Bài gửiTiêu đề: Thông Báo Đặc Biệt Cho Các Thành Viên Và Những Người Có Trách Nhiệm Với Diên Đàn   Thông Báo Đặc Biệt Cho Các Thành Viên Và Những Người Có Trách Nhiệm Với Diên Đàn EmptyTue Nov 16, 2010 8:38 pm

Mọi người cố gắng dành ít thời gian vao diễn đàn lớp đóng góp ý kiến của mình để forum ngày càng hoàn thiện và có ích hơn cho chúng ta.Lúc lập ra diễn đàn tụi mình đã quyết tâm để duy trì và ổn định lâu dài.Nhưng sau khi thấy các bạn đăng kí rồi ko thấy ý kiến gì hết chúng mình quản lý cũng thấy hơi nản.Mình chỉ mong các bạn dành chút ít thời gian rảnh rỗi ghe thăm diễn đàn rồi post ý kiến của chính mình cho các ace biết thôi.Xin cảm ơn.
Admin
Admin
Admin

Thông Báo Đặc Biệt Cho Các Thành Viên Và Những Người Có Trách Nhiệm Với Diên Đàn Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thông Báo Đặc Biệt Cho Các Thành Viên Và Những Người Có Trách Nhiệm Với Diên Đàn   Thông Báo Đặc Biệt Cho Các Thành Viên Và Những Người Có Trách Nhiệm Với Diên Đàn EmptyMon Nov 29, 2010 5:47 pm

Duyệt! Admin mất cả đêm để lập ra diễn đàn không phải để cho anh em trong chính phủ chém gió đâu nha! Hic, mọi người ủng hộ giùm cái đi Crying or Very sad
https://yhdp1.forumvi.net

Thông Báo Đặc Biệt Cho Các Thành Viên Và Những Người Có Trách Nhiệm Với Diên Đàn
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đây là nơi ký danh của các thành viên.
» Thông báo về sự ra đời của diễn đàn
» Thông báo khẩn...
» Cho cái thông tin về "má lúm đồng tiền"