4rum của YHDP1

Y khoa: sự kết hợp của nghệ thuật-khoa học-xã hội với tình cảm-lương tâm-trách nhiệm...

Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Thông Báo Đặc Biệt Cho Các Thành Viên Và Những Người Có Trách Nhiệm Với Diên Đàn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
B0yPr0TN

Bài gửiTiêu đề: Thông Báo Đặc Biệt Cho Các Thành Viên Và Những Người Có Trách Nhiệm Với Diên Đàn   Tue Nov 16, 2010 8:38 pm

Mọi người cố gắng dành ít thời gian vao diễn đàn lớp đóng góp ý kiến của mình để forum ngày càng hoàn thiện và có ích hơn cho chúng ta.Lúc lập ra diễn đàn tụi mình đã quyết tâm để duy trì và ổn định lâu dài.Nhưng sau khi thấy các bạn đăng kí rồi ko thấy ý kiến gì hết chúng mình quản lý cũng thấy hơi nản.Mình chỉ mong các bạn dành chút ít thời gian rảnh rỗi ghe thăm diễn đàn rồi post ý kiến của chính mình cho các ace biết thôi.Xin cảm ơn.
Xem lý lịch thành viên
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông Báo Đặc Biệt Cho Các Thành Viên Và Những Người Có Trách Nhiệm Với Diên Đàn   Mon Nov 29, 2010 5:47 pm

Duyệt! Admin mất cả đêm để lập ra diễn đàn không phải để cho anh em trong chính phủ chém gió đâu nha! Hic, mọi người ủng hộ giùm cái đi Crying or Very sad
Xem lý lịch thành viên http://yhdp1.forumvi.net

Thông Báo Đặc Biệt Cho Các Thành Viên Và Những Người Có Trách Nhiệm Với Diên Đàn
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [Kinh nghiệm] ghép LNB
» Bộ trộn 4 in 1
» Giúp em về những vệ tinh free ở miền bắc.
» HTVC thả gà mau bắt đi anh em ơi
» Phụ kiện để ghép nhiều LNB trên cùng 1 chảo anten băng KU (có hình ảnh).